Danh mục sản phẩm
Hỗ trợ trực tuyến
  • image
    Tư vấn 1 -
    Call: 0932.012.752

  • image
    Tư vấn 2 -
    Call: 0169.8200.797
  • ainhi1224@gmail.com
Quảng cáo

Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg Chai 325 viên của Mỹ

Mã sản phẩm:
Tình trạng: Còn hàng
Giá: 1,030,000đ
Số lượng:  

Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg Chai 325 viên của Mỹ

Vui lòng nhấn vào Link để thấy giá và khuyến mãi được cập nhật: http://lylishop.net/vien-uong-giam-dau-ha-sot-tylenol-acetaminophen-extra-strength-500mg-chai-325-vien-cua-my.html

Link facebook: https://www.facebook.com/lylishop.net/

 

Tên sản phẩm: Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg

Quy cách đóng gói: Chai 325 viên

Nhà sản xuất: JOHNSON & JOHNSON CONSUMER INC

Xuất xứ: Mỹ

Hướng dẫn sử dụng: 

Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi

- Uống 2 viên mỗi 6 giờ, không uống quá 6 viên trong vòng 24 giờ.

- Không sử dụng quá 10 ngày.

- Không dùng cho phụ nữ mang thai và cho con bú.

- Không sử dụng cho người nghiện rượu, hoặc bệnh gan

- Phụ nữ mang thai, đang cho con bú… cần hỏi ý kiến bác sĩ trước khi dùng.

Lưu ý:

 - Uống đúng theo liều chỉ định, không được sử dụng vượt mức cho phép

- Phụ nữ có thai đang cho con bú tham khảo ý kiến bác sĩ

 - Không sử dụng sản phẩm nếu con seal nắp bị vỡ.

 - Bảo quản nơi khô thoáng, tránh ánh nắng mặt trời.

 - Để xa tầm tay của trẻ em.

Công dụng:

➥ Đau khớp, cơ, viêm khớp

➥ Đau do chấn thương

➥ Đau đầu, cảm sốt

➥ Đau răng

➥ Đau lưng, vai gáy

➥ Đau bụng kinh nguyệt

➥ Điều trị cảm lạnh, cảm cúm thông thường, giúp hạ sốt.

- Tác dụng của thuốc có thể chỉ sau vài giờ.

- Sử dụng Acetaminophen giúp bạn lấy lại tinh thần để tiếp tục công việc.

Đối tượng sử dụng

Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi

Thành phần trong mỗi viên

(Mở hình trong tab riêng để thấy rõ hơn)

- Acetaminophen 500mg......Pain reliever/fever reducer

Thông tin thêm:

✔  Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Extra Strength là thuốc giảm đau được chuyên gia khuyên dùng.

☞ Thuốc giảm đau hạ sốt vô cùng cần thiết cho mọi gia đình để dùng khi cần thiết. Đương nhiên, ai cũng muốn hiệu quả giảm đau nhanh trong khi đó an toàn cho sức khỏe.

☞ Tylenol Acetaminophen 500mg không có tác dụng chống viêm nên không ảnh hưởng đến tiểu cầu, đông máu, không gây kích ứng tiêu hóa, giải quyết mọi vấn đề về đau đầu, đau răng, đau nhức cơ, xương khớp, đau bụng kinh nguyệt, đau cảm cúm, sốt thông thường,..

➤ Tylenol Extra Strength là sản phẩm được sản xuất tại Mỹ được thiết kế cho người lớn có tác dụng giảm đau nhức và giúp hạ sốt. Thành phần Acetaminophen hàm lượng 500mg đạt chuẩn, giảm đau hiệu quả trong khi đó không gây nhiều tác dụng phụ khi sử dụng.

Acetaminophen là gì?

● Acetaminophen hay còn gọi là Paracetamol là thuốc hạ sốt giảm đau phổ biến nhất hiện nay. Nó có hiệu quả gần như Aspirin, tuy nhiên, không có khả năng chống viêm, nên ít tác dụng phụ hơn.

● Acetaminophen được cả Thế giới tin dùng, là thuốc không cần kê đơn.

Mã vạch 300450444394 và xuất xứ in trên sản phẩm

Sản phẩm không phải là thuốc và không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh.

Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm và giá cả vui lòng vào trang web http://lylishop.net/

Liên hệ 0932.012.752 & 039.8200.797 (có zalo, viber) để được tư vấn và đặt hàng sản phẩm.

Giao hàng nhanh trên toàn quốc, trả tiền trực tiếp cho nhân viên giao hàng.

Có giá tốt cho Khách Sỉ

Viết đánh giá

Tên bạn:


Đánh giá của bạn: Lưu ý: không hỗ trợ HTML!

Bình chọn: Xấu           Tốt

Nhập mã kiểm tra vào ô bên dưới:

Reload

Tag:

Lylishop.net

Địa chỉ: 72/4 Huỳnh Văn Bánh, phường 15, quận Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh

Điện thoại: 0932.012.752 & 039.8200.797

 
sitemap Lylishop © 2021 Thiết kế website bởi Công Ty Gia Hân

BACK TO TOP