Hỗ trợ trực tuyến
  • image
    Tư vấn 1 -
    Call: 0932.012.752

  • image
    Tư vấn 2 -
    Call: 0169.8200.797
  • ainhi1224@gmail.com
Quảng cáo

Viên uống giảm đau hạ sốt Advil Liqui Gels chai 120 viên nang mềm của Mỹ chứa Ibuprofen 200mg

Mã sản phẩm:
Tình trạng: Còn hàng
Giá: 330,000đ
Số lượng:  

Viên uống giảm đau hạ sốt Advil Liqui Gels chai 120 viên nang mềm của Mỹ chứa Ibuprofen 200mg

Vui lòng nhấn vào Link để thấy giá và khuyến mãi được cập nhật: http://lylishop.net/thuoc-and-thuc-pham-chuc-nang/vien-uong-giam-dau-ha-sot-advil-liqui-gels-chai-120-vien-nang-mem-cua-my-chua-ibuprofen-200mg.html

Link facebook: https://www.facebook.com/lylishop.net/

Tên sản phẩm: Viên uống giảm đau hạ sốt Advil Liqui Gels chứa Ibuprofen 200mg 

Quy cách đóng góp: Chai 120 viên nang mềm

Nhà sản xuất:  Advil 

Xuất xứ: Mỹ

Hướng dẫn sử dụng:

Uống 1 viên (200mg) mỗi 4-6 tiếng đồng hồ, mỗi ngày (trong vòng 24 tiếng đồng hồ)không uống quá 6 viên ; nếu quá đau thì có thể uống 2viên/lúc, nhưng cũng không uống quá 6 viên/ngày trừ khi có bác sỹ

- Người lớn & trẻ em Trên 12 tuổi 1-2 viên mỗi 4-6 giờ, không quá 6 viên/24 giờ.

- Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng

- Nếu cần thêm thông tin, xin hỏi ý kiến bác sỹ.

Kirkland Ibuprofen với Ibuprofen 200 mg sẽ giúp bạn nhanh chóng lấy lại tinh thần, tiếp tục với công việc, cuộc sống hằng ngày của bạn !!!

 

Lưu ý: 

 - Không dùng cho trẻ em < 12 t. Tiền căn quá mẫn với ibuprofen, aspirin & các NSAID khác. Xuất huyết dạ dày - tá tràng tiến triển.

 - Phụ nữ có thai và cho con bú nên hỏi bác sĩ trước khi sử dụng.

Tác dụng: Điều trị tức thời các triệu chứng: đau đầu, đau lưng, đau nhức cơ, đau răng, trị cảm cúm thông thường, giúp hạ sốt nhanh chóng.

 

Thành phần của sản phẩm: 

Solubilized Ibuprofen 200mg

Thận Trọng:

Phụ nữ có thai & cho con bú. Không dùng  quá 10 ngày.

Sử dụng cho trẻ em dưới 12 tuổi phải có chỉ định và sự theo dõi của bác sĩ.

Chỉ dùng hạ sốt cho trẻ khi thân nhiệt của trẻ trên 38,50C. Chú ý chườm mát và bổ sung oresol đề phòng mất nước cho trẻ.

Sản phẩm cũng có những tác dụng không mong muốn chung giống như các sản phẩm kháng viêm không steroid khác nhưng ít có tác dụng không mong muốn đối với dạ dày – ruột hơn,

Sản phẩm cũng ảnh hưởng tới sự ức chế kết tập tiểu cầu, nhưng tác dụng này có thể hồi phục được

Một số tác dụng phụ: Ợ nóng, đau dạ dày nhẹ, rối loạn tiêu hóa, nhức đầu, chóng mặt, lo lắng, phản ứng nhạy cảm

Khi dùng kết hợp một số sản phẩm nhất đinh theo toa, chế độ ăn uống có thể dẫn đến tác dụng không mong muốn như: Giảm hiệu quả sản phẩm; Giảm khả năng hấp thụ sản phẩm; Làm mất tác dụng hoặc giảm tác dụng sản phẩm

Ngưng sử dụng nếu bạn có các biểu hiện sau:

 - Vấn đề hay tác dụng phụ nghiêm trọng do sử dụng thuốc giảm đau hay hạ sốt.

 - Dạ dày có vấn đề sau khi dùng, chẳng hạn như chứng ợ nóng, đau bụng, loét , chảy máu hay bị cao huyết áp.

 - Dị ứng Alert: Ibuprofen có thể gây nên phản ứng dị ứng nặng có thể bao gồm phát ban, hen suyễn (thở khò khè) sưng mặt hay sốc.

 

Công dụng của Viên uống giảm đau Advil Liqui Gels làm giảm triệu chứng cơn đau như:

 - Đau đầu

 - Bệnh đau răng

 - Cơn đau lưng

 - Kinh nguyệt không đều

 - Cảm lạnh thông thường

 - Cơ bắp bị đau nhức

 - Nhỏ đau viêm khớp

 - Tạm thời hạ sốt.

 

Mã vạch và xuất xứ in trên sản phẩm

Mọi thông tin chi tiết về sản phẩm và giá cả vui lòng vào trang web http://lylishop.net/

Liên hệ 0932.012.752 & 039.8200.797 (có zalo, viber) để được tư vấn và đặt hàng sản phẩm.

Giao hàng nhanh trên toàn quốc, trả tiền trực tiếp cho nhân viên giao hàng.

Có giá tốt cho Khách Sỉ

 

Sản phẩm không phải là thuốc và không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh.

 

Viết đánh giá

Tên bạn:


Đánh giá của bạn: Lưu ý: không hỗ trợ HTML!

Bình chọn: Xấu           Tốt

Nhập mã kiểm tra vào ô bên dưới:

Reload

Tag:

Lylishop.net

Địa chỉ: 72/4 Huỳnh Văn Bánh, phường 15, quận Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh

Điện thoại: 0932.012.752 & 039.8200.797

 
sitemap Lylishop © 2019 Thiết kế website bởi Công Ty Gia Hân

BACK TO TOP